Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Vỹ Dạ đã kiểm tra và trả lời như sau:
Việc tổ chức tiêm vắc xin toàn dân đã có các quy định của Nhà nước, tại địa bàn phường đã tiến hành lập danh sách theo các đợt tiêm do tỉnh, thành phố phân bổ số lượng vắc xin về, trong đó ưu tiên cho các lực lượng tuyến đầu. Các đối tượng từ 60 đến 64 tuổi đã có đợt tiêm tuần trước (25/10 đến 31/10). Từ ngày 3/11/2021 đến 7/11/2021 có đợt tiêm rộng rãi toàn dân (từ 18 tuổi đến dưới 59).
Nếu Ông/Bà vẫn chưa được tiêm thì liên hệ đồng chí Tổ trưởng dân phố hoặc Văn phòng UBND phường Vỹ Dạ (20 Lâm Hoằng) để trao đổi.
UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.