Phản ánh, kiến nghị
Vào lúc 16 giờ 12 phút, ngày 13/01/2023 ô tô mang biển kiểm soát 75A24582 đi sai làn, lấn tuyến khi tham gia giao thông tại Cầu Bạch Yến
1/3
1
2
3
Lượt xem: 36
Ngày gửi: 16:12 13/01/2023
Hạn xử lý: 20/02/2023
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thành phố Huế xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Từ hình ảnh được cung cấp, xác định người điều khiển phương tiện 75A24582 vi phạm lỗi: Đi không đúng làn đường quy định (quy định tại điểm đ, khoản 5, Điều 5 Nghị định 100/2019/NĐ-CP, sửa đổi, bổ sung tại Nghị định 123/2021/NĐ-CP).

Công an thành phố đã lập hồ sơ, thông báo chủ phương tiện đến làm việc vào ngày 26/2/2023. Nếu đến ngày hẹn, chủ phương tiện vẫn chưa trình diện tại cơ quan. Công an thành phố sẽ gửi thông báo cho cơ quan đăng kiểm để đưa phương tiện vào cảnh báo trên Chương trình Quản lý kiểm định.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 14:37 24/02/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (100)
Phòng Cảnh sát Giao thông (48)
Công an Thành phố Huế (15)
(12)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Ban An Toàn giao thông tỉnh (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Đầu tư Thương mại Minh Linh (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
Kính đề nghị cơ quan chức năng xử lý hành vi buôn bán động vật hoang dã,...
10:30 26/04/2023
Chủ nhân trang facebook này có dấu hiệu săn bắt động vật hoang dã để thịt,...
08:34 18/04/2023
Phát hiện nuôi nhốt động vật hoang dã tại nhà, cậu bé là con chủ quán đang...
19:19 13/04/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hiện nay ngay tại đường nối giữa 2 tuyến TL 10c và 10d đường điện từ trụ...
09:31 02/06/2023
Vào lúc 9h10 ngày 2/6/2023 xe máy 75F113932 không đội mũ bảo hiểm khi tham...
09:25 02/06/2023
Kính gửi: Sở TDTT tỉnh TT Huế và các đơn vị liên quan, Tôi kiến nghị sự...
09:20 02/06/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 27288141
Đang truy cập: 223
Zalo: 0941260505