Phản ánh, kiến nghị
Nước thải sinh hoạt không được xử lí tràn ra đường ở kiệt 190 Bùi Thị Xuân, phường Phường Đúc hôi không chịu nổi và gây ô nhiễm môi trường, đã báo lên Ủy ban dân dân phường Phường Đúc nhiều lần rồi mà không được xử lí. Hình ảnh được chụp vào chiều ngày 14/3/2023. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 92
Ngày gửi: 17:26 14/03/2023
Hạn xử lý: 24/03/2023
Kết quả xử lý
Phường Phường Đúc

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phường Đúc xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Hiện nay, hộ gia đình đã làm hố ga, không còn tình trạng nước chảy ra đường gây ô nhiễm. (Có hình ảnh kèm theo)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:31 21/03/2023
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phòng Cảnh sát Giao thông (138)
Công an tỉnh (136)
Công an Thành phố Huế (42)
(12)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Đầu tư Thương mại Minh Linh (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phong Điền (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
Kính đề nghị cơ quan chức năng xử lý hành vi buôn bán động vật hoang dã,...
10:30 26/04/2023
Chủ nhân trang facebook này có dấu hiệu săn bắt động vật hoang dã để thịt,...
08:34 18/04/2023
Phát hiện nuôi nhốt động vật hoang dã tại nhà, cậu bé là con chủ quán đang...
19:19 13/04/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Trước đây tôi đã phản ánh tình trạng này nhiều lần nhưng vẫn chưa được...
11:02 09/06/2023
Kiệt 59 Mạc Đỉnh Chi, phường Gia Hội, TP Huế trước mặt nhà số 6 thường...
10:38 09/06/2023
Hiện nay tuyến đường Đại Nam mới được đổi tên cách đây 5-6 tháng nhưng...
09:35 09/06/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 27385001
Đang truy cập: 5284
Zalo: 0941260505