Phản ánh, kiến nghị
Nắp cống thoát nước bị mất, nguy hiểm cho người đi đường. Nhờ cơ quan xử lý gấp. Địa chỉ: 24 Tôn Thất Tùng, phường Phường Đúc, TP Huế.
Lượt xem: 43
Ngày gửi: 09:59 19/01/2023
Hạn xử lý: 06/02/2023
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình Đô thị Huế xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Do họng thu ở đây có kích thước đặc biệt (0.85*0.42) nên không có vật tư dự phòng để thay thế ngay. Công ty đã đưa vào kế hoạch cải tạo lại họng thu trên, dự kiến sẽ thực hiện trong tháng 02/2023. (Công ty cập nhật hình ảnh đã khắc phục)

Công ty chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:30 02/02/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (100)
Phòng Cảnh sát Giao thông (48)
Công an Thành phố Huế (15)
(12)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Ban An Toàn giao thông tỉnh (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Đầu tư Thương mại Minh Linh (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
Kính đề nghị cơ quan chức năng xử lý hành vi buôn bán động vật hoang dã,...
10:30 26/04/2023
Chủ nhân trang facebook này có dấu hiệu săn bắt động vật hoang dã để thịt,...
08:34 18/04/2023
Phát hiện nuôi nhốt động vật hoang dã tại nhà, cậu bé là con chủ quán đang...
19:19 13/04/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hiện nay ngay tại đường nối giữa 2 tuyến TL 10c và 10d đường điện từ trụ...
09:31 02/06/2023
Vào lúc 9h10 ngày 2/6/2023 xe máy 75F113932 không đội mũ bảo hiểm khi tham...
09:25 02/06/2023
Kính gửi: Sở TDTT tỉnh TT Huế và các đơn vị liên quan, Tôi kiến nghị sự...
09:20 02/06/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 27289257
Đang truy cập: 936
Zalo: 0941260505