Nắp cống bị hở, phát ra tiếng ồn rất khó chịu, gây mất toàn cho người tham gia giao thông và các hộ dân sống xung quanh. Tại 107 Điện Biên Phủ, phường Trường An, TP Huế có nắp cống lắp đặt không đảm bảo gây ra tiếng ồn rất khó chịu làm giật mình những người xung quanh, nhất là những người lớn tuổi, cũng như gây mất an toàn cho người tham gia giao thông. Kính mong cơ quan chức năng quan tâm xử lý. Xin chân thành cảm ơn.
Clip được quay 19h05 phút ngày 14/02/2024.
Lượt xem: 105
Ngày gửi: 14:21 15/02/2024
Xử lý
Viettel Thừa Thiên Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận