Phản ánh, kiến nghị
Tình hình là sau vụ tai nạn chiều qua 22/9/2022 tại TDP Loan lý- TT Lăng Cô- Phú Lộc đã gây ra những tổn hại nặng nề cho người dân Lăng Cô và kể cả là cho phương tiện gây tai nạn. Các lực lượng chức năng cũng đã cố gắng hết sức để xử lý hầu hết sự cố ở khu vực hiện trường này. Song vẫn còn đó 1 cây lớn chắn ngang nhà người dân chưa được xử lý và cũng chưa có hướng giải quyết cụ thể để người dân trở lại với công tác mưu sinh. Với lại trên tuyến đường này là tuyến đường quốc lộ 1A, rất đông xe cộ đi lại, và đây cũng là bộ mặt của TT Lăng Cô, nên rất mong các cơ quan, ban ngành có trách nhiệm xử lý giúp người dân, ảnh chụp ngày 22/9/2022 khi xảy ra tai nạn và ngày 23/9/2022 cây vẫn chưa được xử lý gây cản trở giao thông. Xin cảm ơn.
1/7
1
2
3
4
5
6
7
Lượt xem: 24
Ngày gửi: 09:04 23/09/2022
Hạn xử lý: 04/10/2022
Xử lý
UBND huyện Phú Lộc
Phản ánh đã được tiếp nhận
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (146)
Phòng Cảnh sát Giao thông (65)
Công an Thành phố Huế (22)
(17)
(14)
(11)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đội cây xanh đô thị cưa cành (chống bão) nhưng không lấy hết các cành cây...
10:57 29/09/2022
Tại tuyến đường Lương Nhữ Hộc từ nhà số 2 đến số nhà 20, phường An Tây,...
10:46 29/09/2022
Vào lúc 10 giờ 02 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D139655...
10:02 29/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21758840
Đang truy cập: 6864
Zalo: 0941260505