Kính gửi: Qúy Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND xã Vinh Thanh xin thông báo kết quả như sau:
UBND xã Vinh Thanh sẽ phối hợp với Phòng Kinh tế - Hạ tầng, Điện lực Phú Vang tiến hành đi khảo sát thực địa để xác định vị trí cụ thể theo phản ánh của cử tri. Trước mắt, để đảm bảo an toàn trong mùa mưa bão sắp đến đề nghị Ngành điện có phương án xử lý tạm thời để đảm bảo an toàn cho người dân, về lâu dài sẽ đề nghị Ngành điện đưa vào kế hoạch để bố trí kinh phí đầu tư trong năm 2025.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.