Tại Đội 6, thôn Đông Lâm, xã Phong An, huyện Phong Điền theo thông báo thì hằng tuần công ty thu gom rác sinh hoạt của ngừời dân sẽ tiến hành thu gom vào sáng thứ 4 hằng tuần mức phí hàng tháng 40.000 đồng.
Tuy nhiên, trong tuần này đúng theo lịch người dân đưa rác đường chờ thu gom nhưng từ thứ 4 đến hôm nay là chủ nhật vẫn chưa thấy công ty thu gom rác thực hiện việc thu gom theo thông báo.
Yêu cầu cơ quan chức năng khẩn trương xử lý./.
Lượt xem: 23
Ngày gửi: 09:25 14/07/2024
Xử lý
Xã Phong An
Phản ánh đã được tiếp nhận