Nhà hoang số 10 đường Chi Lăng cây cối dại mọc phát triển nhanh, cây leo sang nhà xung quanh, phát sinh muỗi côn trùng gây ảnh hưởng dễ sinh bệnh sốt xuất huyết và các bệnh khác. Nay tôi kính đề nghị Quý cơ quan quản lý khu đất trên cho dọn dẹp gấp để khỏi phát sinh bệnh cho các nhà xung quanh. Rất mong Quý cơ quan quản lý quan tâm. Chân thành cảm ơn.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/1000000409(2).jpg)
Lượt xem: 11
Ngày gửi: 15:00 15/08/2024
Xử lý
Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận