Tôi về thi công công trình trên mảnh đất của gia đình chúng tôi nhưng thấy rác thải nhiều, thùng đựng rác thải và cả cột đèn chiếu sáng đường thành phố đã hạ xuống để ngỗng ngang trước mặt mảnh đất của tôi cạnh số 2 đường Điềm Phùng Thị, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế. Kính nhờ công trình đô thị, cơ quan chức năng có thẩm quyền can thiệp sắp xếp thu gọn để gia đình chúng tôi tiến hành thi công sớm. Xin cảm ơn.
1/7
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/1000012224.jpg)
Lượt xem: 17
Ngày gửi: 10:13 12/08/2024
Lý do không tiếp nhận
Kính gửi Ông/Bà.
Căn cứ tại Điểm g, Khoản 5, Điều 7 Quyết định số 52/2023/QĐ-UBND ngày 27/9/2023 của UBND tỉnh Thừa Thiên Huế sửa đổi, bổ sung một số điều của Quy định triển khai hệ thống thông tin phản ánh hiện trường tỉnh Thừa Thiên Huế thì phản ánh của Ông/Bà không đủ điều kiện tiếp nhận.
Lý do: Phản ánh của Ông/Bà gửi ngày 12/8/2024 vẫn đang trong thời hạn xử lý.
Trân trọng!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh.