Phản ánh, kiến nghị
Đoạn đường tại đường Hồng Lĩnh, phường Tứ Hạ, Thị xã Hương Trà đoạn có đèn đường thì rộng 6m đến khúc bóp hẹp rộng 3.5m lại không có đèn nên người dân qua lại thường xuyên tai nạn. Kính mong cơ quan chức năng bắt thêm điện đường ở khúc bóp hẹp 3.5m để người dân đi lại an toàn hơn. Ảnh và video ghi lại ngày 07/01/2023. Xin cảm ơn.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 25
Ngày gửi: 06:53 08/01/2023
Hạn xử lý: 18/01/2023
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương trà

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Trà xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Liên quan đến nội dung phản ánh, ngày 17 tháng 01 năm 2023, UBND thị xã đã ban hành Công văn chỉ đạo các cơ quan, đơn vị liên quan tổ chức khảo sát, lập dự án đầu tư xây dựng điện chiếu sáng đường Hồng Lĩnh (đoạn từ Đường sắt đến đường Tỉnh 16).

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

 

Ngày xử lý: 10:46 19/01/2023
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (321)
Công an Thành phố Huế (103)
Công an Thị xã Hương Thủy (33)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (15)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 14h30 ngày 08/2/2023, Xe tải BKS 75C00079 đỗ sai vị trí cản trở...
19:22 08/02/2023
Đề nghị cơ quan chức năng xử phạt người điều khiển xe máy không đội mũ...
18:48 08/02/2023
Người bán đậu hũ tại chùa Thiên Mụ cho người đi du lịch, người ở Huế đến...
17:44 08/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25081363
Đang truy cập: 1845
Zalo: 0941260505