Kính gửi cơ quan chức năng.
Về vấn đề xây dựng lấn chiếm đất công với diện tích lớn, kiên cố cả 100m trên đất như vậy đã phản ánh nhiều lần nhưng công trình vẫn tồn tại kiên cố ngày càng chắc chắn như nhà ở từ tháng 03 năm 2024 cho đến nay là tháng 8/2024 . UBND phường Thủy Xuân chỉ họp có biên bản làm việc nhưng công tác thực thi vẫn chưa được thực hiện, người vi phạm chiếm đất công lấn chiếm công khai không sợ ai như vậy liệu có đúng không? Khi nào và bao nhiêu lâu sẽ giải quyết dứt điểm tình trạng này để trả lại mặt bằng.
1/4
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/Messenger_creation_9f3e836b-276c-4a43-8a11-91a25f97d5a3.jpeg)
Lượt xem: 15
Ngày gửi: 16:37 15/08/2024
Xử lý
Phường Thủy Xuân
Phản ánh đã được tiếp nhận