Phản ánh, kiến nghị
Nội dung Dư địa chí trên website UBND tỉnh Thừa Thiên Huế chưa cập nhật các xã, phường đã được sáp nhập vào thành phố Huế từ 01/7/2021. Kính mong cơ quan chức năng xem xét điều chỉnh.
1/2
1
2
Lượt xem: 423
Ngày gửi: 15:55 28/07/2021
Hạn xử lý: 11/08/2021
Kết quả xử lý
Cổng Thông tin điện tử

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Cổng Thông tin điện tử Tỉnh đã kiểm tra và trả lời như sau:

Qua kiểm tra, dư địa chí trên Website UBND tỉnh Thừa Thiên Huế đã cập nhật đầy đủ thông tin liên quan đến các xã, phường sáp nhập vào TP Huế từ 01/7/2021 (xem chi tiết tại link đính kèm)

https://thuathienhue.gov.vn/vi-vn/Hanh-chinh-du-dia-chi/tid/To-chuc-hanh-chinh-Thua-Thien-Hue/newsid/2FC7B190-B197-4BB6-A4A5-35EB1E50399D/cid/839ABBE6-B62C-4739-AAB9-C4F68070D322

https://thuathienhue.gov.vn/vi-vn/Trang-chu/Thong-tin-chung/Tu-chuc-hanh-chinh/Tinh-Thua-Thien-Hue?orgid=522891D2-A7D9-4BAD-9BFB-F1F9AB8F6A6D

Cổng Thông tin điện tử Tỉnh xin chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 20:55 06/08/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Phản ánh của người dân vào 28/7; trả lời vào 07/8 thì cần nói rõ là đã cập nhật vào thời điểm nào. Trả lời như trên đây giống như có ý rằng người dân phản ánh không phù hợp???
CDTC (1) - 16:28 08/08/2021
Phản ánh của người dân vào 28/7; trả lời vào 07/8 thì cần nói rõ là đã cập nhật vào thời điểm nào. Trả lời như trên đây giống như có ý rằng người dân phản ánh không phù hợp ?
CDTC (1) - 16:29 08/08/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (203)
Công an huyện Quảng Điền (164)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (11)
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế (5)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào thời điểm 17 giờ 51 phút ngày 09/8/2022, tại ngã tư Bà Triệu đi cầu...
19:32 09/08/2022
Bây giờ là 18h40 nhưng vẫn chưa đỏ đèn đường, không biết khu đô thị mới...
18:43 09/08/2022
Tại kiệt 29, đường Phạm Tu, tổ 3, khu vực 2, phường Hương Long, con đường...
17:22 09/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20025328
Đang truy cập: 2180
Zalo: 0941260505