Phản ánh, kiến nghị
Nhiều dụng cụ tập thể dục ngoài trời tại Công viên Bến Me, phường Thuận Hòa bị hỏng, không được sửa chữa trong thời gian dài làm bà con không có dụng cụ để tập. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 35
Ngày gửi: 17:47 10/03/2023
Hạn xử lý: 22/03/2023
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Trung tâm sẽ tiến hành thu hồi những dụng cụ tập thể dục bị hư hỏng về sửa chữa và lắp dựng lại vị trí cũ trong thời gian sớm nhất.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 09:35 24/03/2023
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (72)
Công an Thành phố Huế (17)
Phòng Cảnh sát Giao thông (16)
(12)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Ban An Toàn giao thông tỉnh (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Đầu tư Thương mại Minh Linh (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
Kính đề nghị cơ quan chức năng xử lý hành vi buôn bán động vật hoang dã,...
10:30 26/04/2023
Chủ nhân trang facebook này có dấu hiệu săn bắt động vật hoang dã để thịt,...
08:34 18/04/2023
Phát hiện nuôi nhốt động vật hoang dã tại nhà, cậu bé là con chủ quán đang...
19:19 13/04/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đèn đường ở góc cua số 56 đường Lê Công Hành, An Tây, bị hỏng mấy ngày...
19:37 30/05/2023
Trường hợp Ông Lê Xuân Tài hiện ở xóm 5-Thôn Triều Thuỷ - Phú An - Phú...
18:01 30/05/2023
Tình trạng kim tiêm khá nhiều ở đường Lê Văn Hưu dọc hồ Tịnh Tâm, phường...
17:03 30/05/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 27251455
Đang truy cập: 701
Zalo: 0941260505