Xưởng nước đá trước cổng nhà 26/15 Tôn Quang Phiệt, phường An Đông thường xuyên đậu đỗ xe tải nhỏ và các xe máy có gắn giá chở hàng gây trở ngại giao thông. Đã rất nhiều lần nhắc nhở nhưng cả chủ cơ sở và các người làm đều có thái độ thách thức không khắc phục. Đã báo tổ trưởng tổ dân phố, báo Công an phường An Đông, viết đơn trình Ủy ban phường An Đông. Hiện tại xưởng sản xuất nước đá vẫn ngày đêm đậu đỗ xe vô ý thức như vậy. Kính mong các cơ quan có thẩm quyền quan tâm giải quyết sớm để việc lưu thông bà con trong kiệt được thuận tiện. Hình ảnh ghi lại lúc 11h15 ngày 06/07/2024.
Lượt xem: 40
Ngày gửi: 12:01 06/07/2024
Xử lý
Phường An Đông
Phản ánh đã được tiếp nhận