Vào ngày 14/06/2024 lúc 20 giờ 58 phút trên đoạn đường Cửa Ngăn thuộc phường Phú Hoà đoạn vào nội thành có 1 thanh thiếu niên điều khiển xe máy BKS 75F221892 không đội mũ bảo hiểm đi xe với vận tốc cao, có dấu hiệu đánh võng. Là nơi trọng điểm của du lịch vừa là nơi rất đông người qua lại với rất nguy hiểm khi xảy ra trường hợp nói trên. Đề nghị lực lượng và cơ quan chức năng có thẩm quyền trích xuất camera và xử lý vi phạm hành chính nghiêm để răn đe nhằm đảm bảo an ninh cũng như đảm bảo an toàn cho người tham gia giao thông.
Lượt xem: 79
Ngày gửi: 21:51 14/06/2024
Xử lý
Công an tỉnh
Phản ánh đã được tiếp nhận