Phản ánh, kiến nghị
Đèn đường tại số 9 đến 15 Dạ Lê, phường Thuỷ Phương, thị xã Hương Thuỷ hỏng đã lâu nhưng chưa được khắc phục.
Đây là tuyến đường trọng điểm, có nhiều xe rác, xe tải chạy ngày đêm mà đoạn đường này thiếu ánh sáng có thể gây nguy hiểm cho người đi đường. Rất mong được sự hỗ trợ kịp thời của quý cơ quan, doanh nghiệp liên quan.
Tôi xin chân thành cảm ơn.
Địa chỉ: số 9 đến 15 Dạ Lê, phường Thuỷ Phương, thị xã Hương Thuỷ, tỉnh Thừa Thiên Huế.
1/2
1
2
Lượt xem: 708
Ngày gửi: 20:55 14/04/2022
Hạn xử lý: 26/04/2022
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy trả lời như sau:

Do dây cáp điện tại đường Dạ Lê đã được đầu tư từ lâu nên bị hư hỏng cục bộ một số đoạn, thời gian tới (dự kiến trong Quý II/2022) phòng Quản lý đô thị sẽ tiến hành thay cáp để đảm bảo chiếu sáng trên tuyến đường này.

Phòng Quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:33 16/04/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
chỗ khu mình người ta thay luôn đèn mới
CDTC (1) - 21:53 16/04/2022
hơn chục hộ kiệt 35 Nguyên văn Chư P. Thủy Phương gởi đơn tới cty cấp nước tx Hương Thủy từ năm 2021 , cty hẹn sang năm 2022 mới cấp nhưng gần hết quý 1 , 22 rồi chưa thấy gì . Rất mong ban GĐ nhà máy quan tâm , xin cảm ơn nhiều .
CDTC (2) - 13:29 17/04/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Rác thải chưa được thu gom tại đường Hồ Biểu Chánh, tổ 10, phường Thủy...
06:23 18/08/2022
Xe tải BKS 75TD0040 đi ngược chiều cầu cửa Hữu vào thành vào lúc 8 giờ...
22:58 17/08/2022
Vào lúc 22 giờ 30 phút ngày 18/8/2022, tại đường Hoàng Hoa Thám và Trương...
22:34 17/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20239949
Đang truy cập: 12706
Zalo: 0941260505