Kính gởi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Lộc xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Công an phường, tổ Quản lý đô thị, cốt cán Tổ dân phố làm việc với hộ gia đình. Qua làm việc, UBND phường yêu cầu hộ gia đình không được đặt ghế ở lòng đường Đinh Tiên Hoàng gây cản trở giao thông, trả lại mặt đường thông thoáng cho người dân đi lại. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.