Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND xã Phú Dương xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh của Ông/bà, UBND xã đã làm việc với điện lực Phú Vang, các nhà mạng viễn thông (VNPT Nam sông Hương, FPT Huế, Viettel TT Huế) để phối hợp khảo sát bàn phương án kéo lại đường dây điện, dây viễn thông. (Đính kèm biên bản làm việc)
Hiện nay tuyến đường dây điện, dây viễn thông từ xóm 12 đến xóm 16 đường liên thôn Phú Khê, xã Phú Dương, Thành phố huế đã được kéo lại đảm bảo an toàn giao thông, mỹ quan đô thị. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.