Hiện tại ở đối diện số nhà 3 kiệt 22 đường Hàm Nghi, phường Phước Vĩnh, Tp Huế cây cột điện có 1 sợi dây điện bị rơi xuống quanh cột điện, đường kính sợi dây khoảng 1cm. Chúng tôi không biết đó là dây của viễn thông hay của điện lưới. Xung quanh cây cột điện có đông dân cư, đặc biệt nhiều trẻ em nhỏ. Chúng tôi thấy mất an toàn và rất nguy hiểm. Hình ảnh ghi lại tối 31/05/2024. Đề nghị cơ quan chức năng có trách nhiệm khắc phục và giải quyết sớm để chúng tôi yên tâm sinh sống. Trân trọng.
1/2
Lượt xem: 66
Ngày gửi: 18:43 31/05/2024
Xử lý
Sở Thông tin và Truyền thông
Phản ánh đã được tiếp nhận