Phản ánh, kiến nghị
Cột đèn giao thông Lâm Hoằng giao Phạm Văn Đồng dán quá nhiều quảng cáo, đề nghị cơ quan chức năng rà soát, xử lý.
Lượt xem: 349
Ngày gửi: 16:27 25/08/2019
Hạn xử lý: 03/09/2019
Kết quả xử lý
Phường Vỹ Dạ

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND phường Vỹ Dạ đã cử cán bộ phường tiến hành kiểm tra và cho xử lý bóc tách các quảng cáo, tờ rơi dán tại vị trí phản ánh. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 10:21 26/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Cán bộ phường bóc thì chưa triệt để. Mình nghĩ nên nhắc nhở hoặc phạt những người dán giấy, cá nhân và tổ chức có thông tin liên quan trên tờ giấy đó nữa. Vậy họ mới sợ và chừa được.
CDTC (1) - 08:51 30/08/2019
Việc bóc dỡ các tờ rơi, quảng cáo ráo vặt trên địa bàn phường được Đoàn TNCSHCM phường thường xuyên ra quân thực hiện. Tuy nhiên, tình trạng tái phạm vẫn còn xảy ra. Trong thời gian qua trên địa bàn Thành phố Huế Công an đã xử lý 1 số trường hợp phát tờ ròi, dán các tờ quảng cáo ko đúng nơi quy định. Việc xử lý các trường hợp này được quy định tại Công văn số 4279/UBND_DL ngày 01/7/2019 về việc hướng dẫn thực hiện hướng dẫn xử phạt hành chính một số hành vi vi phạm quy định về quảng cáo, rao vặt đã được UBND Tỉnh đăng tải trên Cổng thông tin điện tử của Tỉnh. UBND phường xin cám ơn phản ánh của Công dân, trong thời gian tới UBND phường sẽ thường xuyên tăng cường công tác tuần tra, nhắc nhở và xử lý đối với các hành vi vi phạm.
Phường Vỹ Dạ - 14:53 30/08/2019
Cán bộ Đoàn bây giờ phải kiêm thêm công việc bóc tờ quảng cáo thì vất vả quá
CDTC (2) - 19:54 31/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5632174
Đang truy cập: 7360
Zalo: 0941260505