Phản ánh, kiến nghị
Khác
Kính gửi: Cơ quan chức năng Hiện tại, ngay tại vị trí đèn giao thông trước mặt nhà 171 An Dương Vương, TP Huế (Ngã ba Âu Lạc - An Dương Vương) không có...
14:01 04/12/2021
Trạm xe bus mới ở Bệnh viện Trung ương 2 chưa đưa vào hoạt động ghế ngồi chờ đã hư hại do ván nhựa quá mỏng manh. Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra và...
10:53 01/12/2021
Người đàn ông giả vờ ăn xin, không đeo khẩu trang dễ lây lan dịch bệnh, người này thường xuyên xuất hiện ngay vị trí giao nhau đường Hùng Vương và Nguyễn...
19:53 30/11/2021
Tôi chân thành cảm ơn và đánh giá cao sự đáp ứng của anh chị. Thực tế thì bà chủ nhà thuốc Long Châu tại địa chỉ 75 Trần Thúc Nhẫn, phường Vĩnh Ninh, TP...
20:39 26/11/2021
Ô nhiễm tiếng ồn Kính gửi: cơ quan chức năng. Thường ngày 4:30 sáng đã bị đài đánh thức tới 6:30 mới chịu tắt, trưa từ 11:00 đến 12:00, chiều từ 5:00...
10:45 24/11/2021
Cái loa truyền thanh ở xóm 6 thôn Triều Thủy, xã Phú An, huyện Phú Vang bị hư không nghe được gì trong tình hình dịch bệnh phức tạp. Kính chuyển cơ quan...
08:47 24/11/2021
Cho hỏi thông tin về đăng kí phương tiện vận chuyển ra vào giao nhận hàng tại địa bàn tỉnh Thừa Thiên Huế. Hiện nay, phần mềm Hue-S đã khóa chức năng...
15:03 23/11/2021
Kính gửi phòng QLĐT, sở GTVT và các cơ quan liên quan. Trước đây tôi đã có ý kiến tại các trục đường Chu Văn An, Võ Thị Sáu, Phạm Ngũ Lão, Nguyễn Công...
09:51 22/11/2021
Tôi là một trong 11 hộ gia đình tại khu tập thể công an 16 Lê Quý Đôn (26B Lê Quý Đôn cạnh trại tạm giam cũ). Khu tập thể Công an trước đây là nhà tạm...
11:25 21/11/2021
Chủ quầy thuốc 198 đường Nguyễn Trãi Phường Tây Lộc đã bít đường nước chảy để làm lối đi vào, đề nghị cơ quan có thẩm quyền can thiệp...
10:53 21/11/2021
Thi công ở tầng cao không có bảo hộ lao động quá nguy hiểm! Khu quân đội đường Trần Cao Vân. Hướng chụp phản ánh từ view KS Duy Tân 12 Hùng Vương. Hình...
09:31 21/11/2021
Tuyến đường Khúc Thừa Dụ đoạn thuộc địa phận Thủy Phương chưa được đánh số nhà, mong cơ quan chức năng sớm phân số nhà để thuận tiện cho người dân khu...
07:16 21/11/2021
Đoạn đường Lê Mai nối giữa Nguyễn Tất Thành và Võ Trác ở phường Thuỷ Châu, thị xã Hương Thuỷ là đoạn đường trong khu dân cư, có đặt trụ sở Công an phường,...
11:59 20/11/2021
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11h00 ngày 9/5/2021 hiện trạng cây sà xuống đường ra ngoài đường...
10:55 09/12/2021
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Tôi xin phản ánh tình trạng đổ rác thải xây dựng (xà bần) tràn ra mặt đường...
09:29 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11282505
Đang truy cập: 266
Zalo: 0941260505