Phản ánh, kiến nghị
Hạ tầng đô thị
Đoạn đường từ cầu Phú Thứ về thôn Hoà Phong, xã Thuỷ Tân thuộc địa phận phường Thuỷ Lương quản lý có nhiều xe ben của chủ đầu tư đang đổ đất làm đường...
10:21 27/06/2022
Hiện nay tại kiệt 6 đường Phan Kế Toại, TDP Phụ Ổ 1, phường Hương Chữ, thị xã Hương Trà vị trí đồng hồ điện và cấp nguồn điện lắp đặt quá thấp, mà kiệt...
20:07 26/06/2022
Tủ điện, cột điện và trạm biến áp đặt ở vỉa hè tại 150 Phan Chu Trinh bị lấn chiếm, không còn lối cho người đi bộ.
19:50 26/06/2022
Ngã 3 đường Nguyễn Sinh Cung - Lâm Hoằng liên tục xảy ra tai nạn. Mật độ xe ngày càng đông, đặc biệt là xe ô tô du lịch to. Đề nghị lắp thêm đèn xanh đèn...
18:09 26/06/2022
Trên đường Hàn Mạc Tử, giáp một nhánh bờ sông Hương, đoạn từ đường Nguyễn Sinh Cung đi vào đến dưới gầm cầu Vỹ Dạ, rất nguy hiểm cho người tham gia giao...
14:53 26/06/2022
Tại cầu Dã Viên, khu vực vọng lâu tại cầu gỗ lim công viên Dã Viên, một số tấm đá ốp có hiện tượng bong, tróc, nguy cơ gây mất an toàn cho người dân. Đề...
08:50 26/06/2022
Kính đề nghị cơ quan chức năng xem xét, xử lý không đặt biển giao thông cấm dừng, cấm đỗ xe theo giờ tại ngã giao Điện Biên Phủ và Phan Chu Trinh. Như...
06:13 26/06/2022
Dây viễn thông giăng ngang trước cổng nhà số 4 đường Hà Huy Giáp, phường Vỹ Dạ, thành phố Huế bị sà xuống gây nguy hiểm cho người khi ra vào. Đề nghị quý...
17:04 25/06/2022
Hố tử thần nằm ngay giữa khu dân cư đông đúc đường Võ Trọng Bình, tổ 5, phường Thuỷ Phương, thị xã Hương Thuỷ gây ra nhiều vụ tai nạn nguy hiểm cho nhiều...
11:26 24/06/2022
Kiến nghị lần thứ 4 về việc lắp đặt bóng đèn chiếu sáng tại cuối kiệt 99 Duy Tân. Sau nhiều lần kiến nghị và được Phòng Quản lý Đô thị Thành phố Huế hứa...
22:54 23/06/2022
Đường Kha Vạn Cân, La Chữ Thượng, phường Hương Chữ, Thị xã Hương Trà, con đường này vốn đã quanh co, nhiều khúc quẹo gấp nên đi rất nguy hiểm, đường lại...
11:23 23/06/2022
Cáp internet sà xuống đường tại khu vực dọc bờ sông Như Ý, gần xóm 4, tổ dân phố Ngọc Anh, phường Phú Thượng gây nguy hiểm cho người tham gia giao thông...
11:21 22/06/2022
Đường tỉnh lộ 9 qua địa phận thôn Quảng Lợi, xã Phong Xuân quá bụi bẩn. Đề nghị tưới nước và sửa lại đường. Xin cám ơn.
10:34 22/06/2022
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (81)
Phòng Cảnh sát Giao thông (63)
Công an tỉnh (61)
Sở Giao thông Vận tải (16)
UBND Thành phố Huế (8)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Các loại dây điện, mạng và điện thoại giăng tứ tung, lộn xộn tại đường...
20:23 01/07/2022
Thực trạng vào tối thứ 6 ngày 01 tháng 07 năm 2022 gây ách tắc giao thông...
20:20 01/07/2022
Góc nhìn người con Huế: Xin kiến nghị các ban, ngành liên quan giải tỏa...
19:14 01/07/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19036913
Đang truy cập: 12618
Zalo: 0941260505