Phản ánh, kiến nghị
Góp ý
Khi cấp Căn cước công dân, đề nghị công an cấp thêm giấy xác nhận số chứng minh nhân dân luôn để người dân thuận tiện trong việc sử dụng và giao dịch tại...
17:34 01/06/2021
Khu vực có các dụng cụ tập thể dục đường đi bộ Bắc sông Hương thường xuyên có đông người tụ tập trên 10 người, không tuân thủ theo qui định giãn cách của...
07:56 18/05/2021
Chứng kiến cảnh tập trung trên 50 chục người, không giãn khoảng cách sáng nay như tại Công an tỉnh, bộ phận hộ tịch hộ khẩu mình thấy lo. Đề nghị giai...
14:10 08/05/2021
Đang trong giai đoạn tình hình dịch bệnh rất phức tạp. Các cơ quan chức năng lập chốt kiểm tra xử phạt người đi đường về việc chấp hành đeo khẩu trang...
22:31 04/05/2021
Kính gửi sở giao thông vận tải. Các tuyến đường ở phố đi bộ (Nguyễn Công Trứ, Võ Thị Sáu...) tôi có góp ý đậu đỗ theo ngày chẵn lẽ nhưng tôi thấy vậy vẫn...
18:17 02/05/2021
Trên vỉa hè sạch đẹp tại số 80 Đặng Huy Trứ (Trường THCS Hùng Vương) và số 93 Đặng Huy Trứ (Bệnh viện phục hồi chức năng) chưa có trồng cây xanh tạo bóng...
11:52 30/04/2021
Vỉa hè tại số 201 Phan Bội Châu (Phân viện học viện hành chính quốc gia), có 02 ô trồng cây lại không có cây bên cạnh hàng phượng xanh mát. Kiến nghị đơn...
11:42 30/04/2021
Kính gửi cơ quan chức năng, tại số 111 Nhật Lệ không thấy trồng cây xanh. Kiến nghị trồng cây vào chỗ này để tạo bóng mát. Xin cám ơn.
11:08 30/04/2021
Tuyến đường Đặng Thái Thân, phường Thuận Thành mới chỉnh trang trông rất khang trang sạch sẽ. Tuy nhiên lại vắng bóng cây xanh, thời tiết sắp vào hè lại...
11:03 30/04/2021
Cần sơn phản quang sợi dây xích ngăn phương tiện giao thông trên bến thuyền du lịch Toà Khâm, khách du lịch đi bộ rất hay bị vấp ngã vì không thấy sợi...
18:10 24/04/2021
Kiến nghị: cần có biện pháp dài hạn, nhắc nhở, hoặc có camera giám sát tại vị trí rào chắn đường sắt Ngự Bình. Tại vị trí này thường xuyên tắt đường vào...
16:25 24/04/2021
Đường đi bộ nhưng xe máy băng qua rất đông. Nguy hiểm cho trẻ em và người khác. Đề xuất bỏ lại chắn sắt cố định như trước đây, phương án hiện tại để 3...
19:35 20/04/2021
Tại tuyến đường An Dương Vương, đối diện Bến Xe Phía Nam - đối diện trường Trung cấp Âu lạc có 1 bà cụ ngồi ăn xin cách đây đã lâu, người đi đường thương...
10:54 19/04/2021
Trang:1234567
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1872757
Đang truy cập: 7055
Zalo: 0941260505