Phản ánh, kiến nghị
Giao thông, trật tự đô thị
Nhếch nhác, lộn xộn ở chợ xép đường Chương Dương, múi cầu Trường Tiền. Là vị trí trung tâm, cảnh đẹp của thành phố, nhưng chợ xép này hoạt động cả ngày...
11:18 09/06/2021
Kiệt 220 Nguyễn Sinh Cung thường xuyên bị lấn chiếm để kinh doanh, bao gồm dân vãng lai và hộ kinh doanh giữ xe để ra ngoài kiệt. Lại thêm hộ kinh doanh...
09:21 09/06/2021
Xe máy của khách quán Cafe cạnh ngõ 37 Duy Tân, An Cựu, Huế để xe đầu ngõ làm ảnh hưởng đi lại của bà con. Nhiều lần bà con trong ngõ có ý kiến với chủ...
14:40 07/06/2021
Trước số nhà 31 Lê Đại Hành-phường Tây lộc tồn tại một chợ tự phát buôn bán sai quy định, lần chiếm lòng lề đường, rất ô nhiễm, tanh hôi cả một đoạn đường....
09:10 06/06/2021
Tình trạng lấn chiếm vỉa hè buôn bán và mái che mái vẩy không đúng quy định tại tuyến đường Phan Đình Phùng. Đề nghị cơ quan chức năng xử lý dứt điểm (tháo...
10:52 03/06/2021
Tình trạng đỗ xe máy và chiếm dụng đường đi kê đặt các chậu cây của một số hộ dân tại kiệt 27 đường Ngự Bình, Phường An Cựu, TP Huế gây cản trở giao thông,...
10:50 02/06/2021
Hàng rong tụ tập vòng xuyến ngã sáu Hùng Vương - Đống Đa, gây cản trở giao thông và mỹ quan đô thị, hình ảnh được chụp vào ngày 1/6/2021 lúc 19h34. Kính...
20:02 01/06/2021
Công trình do công ty Trường Phú thi công sau lưng hãng xe Mitsubishi, tại đường số 9, khu đô thị Đông Nam Thuỷ An, phường Thuỷ Dương, thị xã Hương Thuỷ...
09:15 01/06/2021
Chiếm dụng vỉa hè. Đề nghị xử lý tình trạng chiếm vỉa hè làm quán, sinh hoạt tại ngã ba Nguyễn Minh Vỹ - Phạm Văn Đồng (cạnh hói Mộc Hàn), phường Vỹ Dạ.
08:54 01/06/2021
Gỗ chất thành đống gây nguy hiểm. Tại số 308 Tăng Bạt Hổ (trường Tiểu học Phú Bình cũ) có một lượng gỗ lớn được chất thành đống trên vỉa hè. Lượng gỗ to...
08:33 31/05/2021
Tuyến đường Chương Dương với bên hông siêu thị Coopmart 1, 2h sáng họ lấn chiếm vỉa hè và xả rác cho tới 5, 6h sáng. Có vài người không đeo khẩu trang...
04:24 31/05/2021
Quán nhậu Cây Xoài nằm địa chỉ 356 Đại Giang, ngay cầu Lợi Nông, phường Thủy dương, thị xã Hương Thủy, lấn chiếm vỉa hè, bố trí bàn ghế trên cầu làm mất...
19:26 30/05/2021
Kính gửi chính quyền thành phố Huế. Em xin phép phản ánh lại về việc buôn bán lấn chiếm lòng lề đường tại 2 bên kiệt 85 Nguyễn Huệ, phường Phú Nhuận, tình...
14:54 30/05/2021
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1873781
Đang truy cập: 7663
Zalo: 0941260505