Phản ánh, kiến nghị
Dịch vụ du lịch
Hôm nay, tôi đến lễ hội Ẩm thực Festival Huế 2022. Tôi vào gửi xe tại bãi giữ xe Hoa Hồng, thấy bảng niêm yết giá xe máy 4.000đ, nhưng để nép vào góc khuất....
22:16 25/06/2022
Thu phí giữ xe vượt quá giá niêm yết tại Lễ hội “Ẩm thực Kinh đô Huế với bốn phương” . Tối 23/06/2022, tại công viên thương bạc, địa điểm trông giữ xe...
23:05 24/06/2022
Cho tôi hỏi ở công viên Thương Bạc bãi giữ xe này có hợp pháp không vậy, không hề có biển giữ xe, nhưng nhiều người vào gửi xe thì có chị áo đen này tới...
21:46 15/06/2022
Đề nghị xử lí việc sơn vẽ bậy, làm mất mĩ quan lên cầu Bán Nguyệt Bến Me và yêu cầu cơ quan chức năng sớm tìm ra thủ phạm có hành vi phá hoại công trình...
21:51 12/06/2022
Phố đi bộ Hoàng Thành có rất nhiều người dắt chó đi chơi nhưng không rọ mõm, rất nguy hiểm do có rất đông người đặc biệt là trẻ em. Đề nghị cơ quan chức...
09:42 12/06/2022
Vào 14h59 chủ nhật, ngày 05/6/ 2022, gia đình Tôi có đi chơi ở bãi biễn Thuận An (bãi 3), khi người trong xe vừa xuống thì có người đến thu tiền bãi đổ...
11:39 09/06/2022
Hiện tại ở bãi biển Vinh Thanh, xã Vinh Thanh đang có tình trạng thu phí giữ xe. Nếu có tình trạng trộm cắp xe thì đơn vị nào sẽ chịu trách nhiệm vì không...
14:49 08/06/2022
Hoạt động coi bói diễn ra công khai mỗi tối tại đường đi bộ Nguyễn Đình Chiểu, phường Vĩnh Ninh, TP Huế (phía sau Bảo tàng Văn hóa Huế). Hoạt động này...
19:39 06/06/2022
Phố đi bộ Hoàng Thành Huế tổ chức từ 19h đến 23h. Nhưng vào lúc 22h cán bộ phố đêm đã đánh xe phục vụ vào chở đèn trưng bày ở phố đi bộ đem cất trong khi...
22:16 04/06/2022
Kiến nghị làm cho Huế đẹp hơn. Các quầy bán hàng phố đêm Hoàng Thành chỉ phục vụ 2 đêm cuối tuần, sau khi sử dụng để lại trên các công viên đường Lê Huân...
11:22 27/05/2022
Tưới cây xong không thu dọn gọn gàng gây mất mỹ quan đô thị, ảnh hưởng đến tuyến đi bộ. Mấy cháu nhỏ đi và đạp xe dễ vấp té. Yêu cầu xử lý triệt để...
19:59 26/05/2022
Điểm uống nước sạch trước Phu Văn Lâu do thiết kế không thoát được nước thừa nên nước đọng lại rất bẩn, đề nghị có phương án giải quyết dứt điểm. Các...
12:45 20/05/2022
Ở các điểm như Cầu Bán Nguyệt (Bờ Bắc) và cầu Gỗ Lim ở bờ Nam, người dân thắp Hương đầy các nơi ở đấy, gây mất mĩ quan đô thị. Cầu Gỗ Lim là nơi khi làm...
19:28 18/05/2022
Trang:12345678
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (81)
Phòng Cảnh sát Giao thông (63)
Công an tỉnh (61)
Sở Giao thông Vận tải (16)
UBND Thành phố Huế (8)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Các loại dây điện, mạng và điện thoại giăng tứ tung, lộn xộn tại đường...
20:23 01/07/2022
Thực trạng vào tối thứ 6 ngày 01 tháng 07 năm 2022 gây ách tắc giao thông...
20:20 01/07/2022
Góc nhìn người con Huế: Xin kiến nghị các ban, ngành liên quan giải tỏa...
19:14 01/07/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19036370
Đang truy cập: 12330
Zalo: 0941260505