Phản ánh, kiến nghị
Covid-19
Em là TNV đã đi hỗ trợ chống dịch cho CDC Thừa Thiên Huế từ tháng 8/2021 đến tháng 10/2021 và Trạm y tế (TYT) phường tháng 12/2021. Ngày 20/01/2022,...
19:58 31/05/2022
Kính gửi Sở Y tế tỉnh Thừa Thiên Huế. Tôi hiện đang sinh sống tại xã Thủy Bằng, thành phố Huế (Cụ thể là thôn Cư Chánh 1). Tôi có thắc mắc như sau: Thông...
12:12 14/04/2022
Tôi có câu hỏi kính nhờ UBND phường Thủy Dương giải đáp: Trong đợt dịch cuối năm 2021 vừa rồi (từ ngày 20/12/2021 - 03/01/2022) trường TH Thủy Dương có...
10:24 14/04/2022
Kính gởi sở Y Tế tỉnh Thừa Thiên Huế! Hiện nay đã có quy định bỏ việc test Covid khi bệnh nhân đi khám chữa bệnh nhưng hiện tại phòng khám Đa Khoa Medic...
08:32 16/03/2022
Tôi hiện tại bị Covid, đến trạm Y tế xã test nhanh thì dương tính. Vậy cho tôi hỏi hiện tại bên y tế có hỗ trợ chi phí điều trị tại nhà như phí test nhanh,...
14:08 13/03/2022
Tôi có một số vấn đề thắc mắc, thứ nhất, xin hỏi theo công văn 1178/UBND-CN Tại mục 2 điều 1(hình ảnh đính kèm) người tham gia phục vụ khung điều trị F0...
18:13 09/03/2022
Thắc mắc về thủ tục xin giấy chứng nhận nghỉ việc hưởng BHXH với F0, tôi bị F0 và phải nghỉ 9 ngày làm việc để điều trị. Công ty hướng dẫn tôi xin giấy...
16:42 04/03/2022
Con tôi bị F0 từ ngày 24/2 đến 02/3 bé dưới 6 tuổi, tôi phải xin nghỉ ở nhà để chăm bé, theo quy định thì tôi sẽ được hưởng chế độ BHXH nếu xin được giấy...
13:20 04/03/2022
Tôi có thắc mắc về việc bất cập khi xin giấy chứng nhận nghỉ việc hưởng bảo hiểm xã hội đối với người F0 hoàn thành cách ly tại nhà. Theo tôi biết có một...
08:18 04/03/2022
Tôi xin hỏi vấn đề liên quan đến việc xin giấy nghỉ việc hưởng bhxh đối với f0 cách li tại nhà. Sau khi khai báo y tế tại trạm y tế (phường Gia Hội), tôi...
10:54 02/03/2022
Cho tôi hỏi: Theo quyết định này thì nếu tôi bị f0 ngày 28/02/2022 và hiện đang thực hiện cách ly kể từ ngày 1/3/2022 thì tôi có được hưởng chế độ hỗ trợ...
10:51 02/03/2022
Hiện tại tôi đang là bệnh nhân covid 19. Tôi đã khai báo tại trạm y tế phường Thủy Xuân, TP Huế và đang điều trị và cách ly tại nhà. Sau khi tôi khai báo...
13:57 01/03/2022
F0 có đóng BHXH cách ly điều trị tại nhà, khi hoàn thành cách ly được trạm y tế phường cấp giấy chứng nhận hoàn thành cách ly. Vậy cho tôi hỏi trường hợp...
05:34 01/03/2022
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (81)
Phòng Cảnh sát Giao thông (63)
Công an tỉnh (61)
Sở Giao thông Vận tải (16)
UBND Thành phố Huế (8)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Các loại dây điện, mạng và điện thoại giăng tứ tung, lộn xộn tại đường...
20:23 01/07/2022
Thực trạng vào tối thứ 6 ngày 01 tháng 07 năm 2022 gây ách tắc giao thông...
20:20 01/07/2022
Góc nhìn người con Huế: Xin kiến nghị các ban, ngành liên quan giải tỏa...
19:14 01/07/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19035425
Đang truy cập: 11783
Zalo: 0941260505