Phản ánh, kiến nghị
Ngày 25/3/2019 UBND tỉnh đã có quyết định số 16/2019/QD-UBND đặt tên đường khu quy hoach thôn thượng 3 phường Thủy xuân - TP.Huế có tên là Phần Kế Bính và Google map đã đặt tên trên bản đồ tuy nhiên ngoài thực tế UBND - TP.Huế không triển khai cắm tên đường gây khó khăn cho sinh hoạt các hộ dân. Kính mong Trung tâm giúp đỡ các hộ dân trong khu vực nhanh có tên đường để tiện sinh hoạt. Trân trọng cảm ơn!
Lượt xem: 355
Ngày gửi: 11:27 09/08/2019
Hạn xử lý: 19/08/2019
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế trả lời như sau:

Công ty CP Môi trường và Công trình đô thị Huế đã phối hợp với các đơn vị liên quan khảo sát vị trí, tổng hợp số lượng lắp đặt biển tên đường đợt IX theo quyết định số 16/2019/QĐ-UBND của UBND tỉnh. Hiện nay, Công ty đã tổng hợp thống kê và lập dự toán trình phê duyệt, dự kiến sẽ triển khai lắp đặt trong quý 3 năm 2019.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và rất mong tiếp tục nhận được các phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:35 15/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
gần hết quý 3 rồi mà ko thấy thực hiệt khảo sát chứ chưa nói là cắm tên đường trả lời để mị dân. đơn vị thực hiện trả lời dối trá.
CDTC (1) - 21:31 15/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Hệ thống thoát nước ở khu dân cư quy hoạch xóm Lăng, Thôn An Lỗ, Xã Phong...
09:51 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5164337
Đang truy cập: 9065
Zalo: 0941260505