Phản ánh, kiến nghị
Xe trọng tải lớn thường xuyên ra vào xóm vẫn chưa được giải quyết. Đây là bãi tập kết cát sỏi ở địa bàn thôn cư Chánh 2- xã Thủy Bằng (gần Điện Hòn Chén) xe trọng tải lớn thường xuyên ra vào làm hư hỏng đường vào xóm nghiêm trọng, gây ùn tắc giao thông, ô nhiễm môi trường và nguy cơ gây tai nạn rất cao. Kính mong cấp trên có biện pháp xử lý để người dân lưu thông được an toàn hơn. Xin chân thành cảm ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 234
Ngày gửi: 21:22 02/01/2022
Hạn xử lý: 13/01/2022
Kết quả xử lý
Xã Thủy Bằng

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND xã Thủy Bằng xin trả lời như sau:

UBND xã sẽ kiến nghị lên cấp trên xin đặt biển báo hạn chế xe trọng tải lớn ra vào tuyến đường kiệt này trong thời gian đến.

Về đường xá hư hỏng, hiện nay đường kiệt này là đường đất đấu nối với đường QL 49 chưa được đầu tư bê tông hóa, tuy nhiên qua kiểm tra thực tế hiện đường này không hư hỏng như phản ánh. Vậy UBND xã Thủy Bằng trả lời cho Ông/Bà được rõ.

UBND xã chân thành cảm ơn Ông/Bà và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:25 30/03/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (199)
Công an huyện Quảng Điền (168)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (6)
UBND Thành phố Huế (3)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 16 giờ 44 phút, ngày 06/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G137395...
11:23 09/08/2022
Vào lúc 16 giờ 28 phút, ngày 06/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G123994...
11:13 09/08/2022
Vào lúc 16 giờ 08 phút, ngày 06/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75B117827...
11:04 09/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20001246
Đang truy cập: 10284
Zalo: 0941260505