Phản ánh, kiến nghị
Lúc 11h16p ngày 25/11/2022. khoảng vị trí giữa số nhà 115 đến 117 Sóng Hồng, phường Phú Bài, thị xã Hương Thủy. Xe ô tô hiệu Kia morning BKS 75A07903 đỗ xe trên vỉa hè. Chiếm vỉa hè ảnh hưởng đến việc đi lại của người dân khi đi bộ trên đoạn đường này. Đề nghị các cấp có liên quan xử lý nghiêm.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 8
Ngày gửi: 11:21 25/11/2022
Hạn xử lý: 23/12/2022
Xử lý
Công an tỉnh
Phản ánh đã được tiếp nhận
Xử lý
Công an Thị xã Hương Thủy
Phản ánh đã được tiếp nhận
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (389)
Công an Thành phố Huế (165)
FPT Thừa Thiên Huế (20)
(13)
VTVcab tại Huế (11)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
Học viện phun xăm Elena Nguyễn của bà Nguyễn Thị Thu Nga ở tai địa chỉ...
18:19 03/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hộ gia đình (chưa có số nhà) ở cạnh nhà 29/69 Lê Ngô Cát, phường Thủy Xuân...
10:20 30/11/2022
Hiện trường sáng nay ngày 30/11/2022 tại kiệt 209 Phan Đình Phùng và số...
09:57 30/11/2022
Phản ánh tình trạng đổ giải hạ, rác, gốc cây khu quy hoạch Bàu Được, phường...
09:24 30/11/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23537441
Đang truy cập: 6717
Zalo: 0941260505