Phản ánh, kiến nghị
Dừng, đỗ xe không đúng theo Điều 18, điều 19 Luật giao thông đường bộ 2008 khi tham gia giao thông. Cụ thể: Lúc 9h12 phút ngày 17/9/2022, xe ô tô Huyndai I10, biển số 75A28135, đậu đỗ sai quy định đậu ngay giữa ngã ba, đậu đường giao nhau và trong phạm vi 5 mét tính từ mép đường giao nhau. Đậu trước cổng và trong phạm vi 5 mét hai bên cổng trụ sở cơ quan, tổ chức, bánh xe gần nhất quá 0,25 mét và gây cản trở, nguy hiểm cho giao thông tại vị trí ngã ba Nguyễn Văn Cừ và Ngô Gia Tự. Kính gửi cơ quan chức năng xử lý và kèm biên bản xử phạt hành chính.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 19
Ngày gửi: 09:48 17/09/2022
Hạn xử lý: 17/10/2022
Xử lý
Công an tỉnh
Phản ánh đã được tiếp nhận
Xử lý
Công an Thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (291)
Phòng Cảnh sát Giao thông (84)
Công an Thành phố Huế (25)
(17)
(14)
(10)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Do ảnh hưởng bão nên cây đổ giữa đường đè lên dây điện, người dân đi lại...
12:41 30/09/2022
Bẫy chim trời. Kính gửi cơ quan chức năng. Đây là công việc bẫy chim...
12:06 30/09/2022
Tại số 2 Trấn Hải Thành - phường Thuận An - thành phố Huế cây gãy đổ do...
11:52 30/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21792064
Đang truy cập: 7723
Zalo: 0941260505