Phản ánh, kiến nghị
xe ô tô biển số 29a 25438 đi vào đuong cấm một chiều phan đăng lưu lúc 12g ngày 13 tháng 12 năm 2021
Lượt xem: 96
Ngày gửi: 13:12 13/12/2021
Lý do không tiếp nhận
Kính chào Ông/Bà. Qua xác minh, thông tin phản ánh này Trung tâm không thực hiện tiếp nhận được. Để đủ điều kiện tiếp nhận, Ông/Bà cần bổ sung video clip chứng minh rõ xe ô tô đang đỗ hoặc hình ảnh ghi lại ở vị trí ghế tài không có người lái.
Trân trọng!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh.
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (70)
Công an tỉnh (59)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
Sở Giao thông Vận tải (11)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (11)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường dây điện phân bổ rối ren, nguy hiểm ở thôn xóm địa phương và kéo...
16:10 24/05/2022
Xin được hỏi thắc mắc của khu 69 hộ dân trục đường 49B thuộc địa bàn phường...
15:33 24/05/2022
Mặc dù đã lên Phường nhưng con đường mà người dân chúng tôi đang sinh sống...
15:21 24/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18141323
Đang truy cập: 27
Zalo: 0941260505