Phản ánh, kiến nghị
Xin phản ánh tình trạng xe máy thường xuyên đi vào và để tại vị trí cấm xe máy ở công viên Bùi Thị Xuân. Kính mong cơ quan chức năng thường xuyên tuần tra giám sát xử lý.
Lượt xem: 71
Ngày gửi: 19:54 15/06/2021
Hạn xử lý: 25/06/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế đã bố trí lực lượng bảo vệ thường xuyên trực gác và nhắc nhở người dân không được đậu xe trong công viên, đặc biệt là những khu vực đã có biển báo cấm.

Trung tâm chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:16 29/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Hệ thống thoát nước ở khu dân cư quy hoạch xóm Lăng, Thôn An Lỗ, Xã Phong...
09:51 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5163908
Đang truy cập: 8912
Zalo: 0941260505