Phản ánh, kiến nghị
Thường xuyên đậu xe sai chỗ chiếm hết lề đường đầu kiệt 44 Hồ Đắc Di, phường An Cựu, thành phố Huế, phía trước chỗ để xe trống nhưng không đậu chỉ đậu phía bên phải này để tránh nắng, đa số đều là xe của nhân viên công ty Toàn Phát, đã nhắc rất nhiều lần nhưng vẫn tái phạm, các video và ảnh được quay vào 9h sáng ngày 28/6/2021, 15h20 ngày 10/7/2021 và 14h05 ngày 12/7/2021 mong cơ quan chức năng sớm ra tay.
1/2
1
2
Lượt xem: 55
Ngày gửi: 13:41 12/07/2021
Hạn xử lý: 21/07/2021
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường đã cử cán bộ đô thị xác minh và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo tổ đô thị cùng phối hợp lực lượng công an phường, tiến hành xử lý việc đậu đỗ xe không đúng quy định tại địa điểm Ông/Bà phản ánh (Có hình ảnh xử lý kèm theo).

UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý ông/bà và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

1/2
1
2
Ngày xử lý: 14:25 23/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Mong cơ quan chức năng thường xuyên kiểm tra xử phạt chứ kiểm tra có 1 ngày đó hôm sau họ vẫn còn tái phạm rất nhiều lần
CDTC (1) - 15:07 23/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5164459
Đang truy cập: 9100
Zalo: 0941260505