Phản ánh, kiến nghị
Vào lúc 16 giờ 38 phút ngày 29/04/2022 trên tuyến đường Trần Phú, xe mô tô mang biển kiểm soát 75H137799, điều khiển xe không đi bên phải theo chiều đi của mình.
1/2
1
2
Lượt xem: 121
Ngày gửi: 15:23 06/05/2022
Hạn xử lý: 03/06/2022
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thành phố Huế xác minh và trả lời như sau:

Từ hình ảnh được cung cấp, xác định người điều khiển phương tiện 75H137799 vi phạm lỗi: Điều khiển xe không đi bên phải theo chiều đi của mình (quy định tại điểm g, khoản 3, Điều 6 Nghị định 100/2019/NĐ-CP, sửa đổi tại Nghị định 123/2021/NĐ-CP).

Công an thành phố đã lập hồ sơ, thông báo chủ phương tiện đến làm việc vào ngày 25/5/2022. Tuy nhiên, hiện chủ phương tiện vẫn chưa trình diện tại cơ quan. Công an thành phố Huế sẽ tiếp tục thông báo lực lượng tuần tra trên địa bàn, trong quá trình làm nhiệm vụ phát hiện, xử lý.

Công an tỉnh chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:35 03/06/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô BKS 75A15035 đậu sai làn đường chẵn lẻ vào lúc 7 giờ ngày 18/08/2022...
07:16 18/08/2022
Rác thải chưa được thu gom tại đường Hồ Biểu Chánh, tổ 10, phường Thủy...
06:23 18/08/2022
Xe tải BKS 75TD0040 đi ngược chiều cầu cửa Hữu vào thành vào lúc 8 giờ...
22:58 17/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20240065
Đang truy cập: 12769
Zalo: 0941260505