Phản ánh, kiến nghị
Vào lúc 06 giờ 10 phút ngày 26/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G109723 không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông tại giao lộ Quốc Lộ 1A - Ngô Thế Vinh.
1/2
1
2
Lượt xem: 12
Ngày gửi: 09:23 04/07/2022
Hạn xử lý: 01/08/2022
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Phòng Cảnh sát Giao thông

Kính gửi Quý Ông/Bà.

Vấn đề Quý Ông/Bà phản ánh, Công an tỉnh xin thông tin kết quả xử lý như sau:

Phòng Cảnh sát giao thông xác định lỗi vi phạm của người điều khiển phương tiện: Không chấp hành hiệu lệnh đèn tín hiệu giao thông, quy định tại điểm e, khoản 4, điều 6 Nghị định 100/2019/NĐ-CP được sửa đổi, bổ sung tại NĐ 123/2021/NĐ-CP.

Phòng Cảnh sát giao thông đã gửi thông báo yêu cầu chủ phương tiện đến làm việc theo quy định của pháp luật. Tuy nhiên, đến nay, chủ phương tiện vẫn chưa đến làm việc theo ngày hẹn như yêu cầu. Phòng Cảnh sát giao thông sẽ tiếp tục gửi thông báo đến Công an các địa phương trong tỉnh thông báo cho các Tổ tuần tra kiểm soát trên đường, trong quá trình làm nhiệm vụ nếu phát hiện sẽ tiến hành dừng xe để xử lý.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:30 02/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (199)
Công an huyện Quảng Điền (168)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (6)
Chi cục Quản lý đường bộ II.5 (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Điện đường ngay ngã tư đường Trần Ấm (trước số nhà 14) giao nhau với đường...
20:49 08/08/2022
Đèn chiếu sáng ở đường Nguyễn Hữu Ba, tổ 6, phường An Cựu, TP Huế bị mờ...
20:30 08/08/2022
Lúc 20h15p ngày 8/8/2022 tại đường Đinh Tiên Hoàng, phường Đông Ba điều...
20:24 08/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19994127
Đang truy cập: 6452
Zalo: 0941260505