Phản ánh, kiến nghị
Vào lúc 13 giờ 11 phút ngày 28/04/2022, ô tô mang biển kiểm soát 75A08100 vi phạm đi vào đường cấm tại cầu Cửa Đông Ba.
Lượt xem: 42
Ngày gửi: 16:24 06/05/2022
Hạn xử lý: 03/06/2022
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thành phố Huế xác minh và trả lời như sau:

Từ hình ảnh được cung cấp, xác định người điều khiển phương tiện 75A08100 vi phạm lỗi: Không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông (quy định tại điểm e, Khoản 4, Điều 6 Nghị định 100/2019/NĐ-CP). Phòng Cảnh sát giao thông đã tra cứu, thông báo chủ phương tiện đến làm việc vào ngày 05/9/2021.

Tuy nhiên, hiện chủ phương tiện vẫn chưa trình diện tại cơ quan. Phòng Cảnh sát giao thông sẽ tiếp tục gửi thông báo đến Công an phường, xã nơi chủ phương tiện thường trú, đồng thời thông báo lực lượng tuần tra kiểm soát trên địa bàn nhằm phát hiện, xử lý.

Công an tỉnh chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:41 06/06/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (206)
Công an huyện Quảng Điền (164)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Công an Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 16 giờ 26 phút, ngày 04/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H140248...
11:27 10/08/2022
Đoạn đường Phùng Hưng, trước kiệt 58 Phùng Hưng, phường Đông Ba,TP Huế,...
11:25 10/08/2022
Vào lúc 07 giờ 49 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G146020...
11:25 10/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20034489
Đang truy cập: 7961
Zalo: 0941260505