Phản ánh, kiến nghị
Xe 75C00623 đỗ ở lô C1.3 KQH Tam Thai, An Cựu, Huế. Đỗ từ 15 giờ ngày hôm nay đến 8 giờ sáng hôm sau; gây cản trở giao thông và nguy hiểm cho phương tiện đi lại khác. Kính lên quý cấp sớm xử lý, để tránh xảy ra tai nạn đáng tiếc. Ảnh lúc 5 giờ 17 phút ngày 10/6/2021.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 590
Ngày gửi: 05:30 10/06/2021
Hạn xử lý: 08/07/2021
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi tiếp nhận phản ánh của Ông/Bà, Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã chỉ đạo Công an thành phố Huế xác minh, kết quả như sau:

Nhận được phản ánh, Công an thành phố Huế đã tiến hành khảo sát khu vực, kết quả: Hiện nay khu vực KQH Tam Thai, An Cựu chưa bố trí cắm biển báo cấm dừng xe, đỗ xe. Do đó, các xe ô tô được phép dừng đỗ trên tuyến. Qua hình ảnh ghi nhận, xe ô tô 75C-00623 đã đỗ sát với lề đường bên phải theo chiều đi, không có dấu hiệu gây cản trở giao thông, chấp hành đúng các quy định tại Điều 18, 19 Luật giao thông đường bộ. Vì vậy, không có cơ sở để xử lý vi phạm đối phương tiện trên.

Công an tỉnh chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 17:47 09/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
xe đỗ đúng
CDTC (1) - 17:59 09/07/2021
trước khi phản ánh thì phải tìm hiểu luật trước chơ, đỗ xe đàng hoàng thế còn gì. chắc chưa lái ô tô nên cứ áng chừng để report
CDTC (2) - 20:43 09/07/2021
theo tôi những phản ánh gửi Huế S, sau khi có kết quả điều tra đối tượng bị phản ánh ko vi phạm thì Huế S nên xóa bài, để tránh gây hiểu nhầm làm ảnh hưởng đến uy tín của đối tượng bị phản ánh nhầm vì ít ai rảnh đọc hết kết quả
CDTC (3) - 21:02 09/07/2021
trước khi phản ảnh điều j thì nên tìm hiểu luật trước , hạn chế phiền hà cho cơ quan chức năng và người bị phản ảnh
CDTC (4) - 12:13 10/07/2021
đúng rồi
CDTC (5) - 14:36 10/07/2021
chỉ có những thằng ngu hay phản ảnh lung tung
CDTC (6) - 12:35 11/07/2021
tốt quá
CDTC (7) - 12:39 12/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5165719
Đang truy cập: 9569
Zalo: 0941260505