Phản ánh, kiến nghị
Chậm trễ trong việc xử lý PA tại Phường Phước Vĩnh.
Vào ngày 20/4/2021, tôi đã có phản ánh về việc chủ quán nhậu đầu kiệt 176 Phan Chu Trinh tự ý cơi nơi quán nhưng đến nay, gần 2 tháng, chính quyền vẫn chưa vào cuộc xử lý để trả lời người dân.
Vậy, chính quyền làm gì trong 2 tháng vừa qua?
Lượt xem: 83
Ngày gửi: 15:51 12/06/2021
Hạn xử lý: 23/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Phước Vĩnh

Kính chào quý Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phước Vĩnh thông báo kết quả xử lý như sau:

Qua nội dung phản ánh, UBND phường đã yêu cầu công chức chuyên môn và tổ Quản lý đô thị phường về kiểm tra và yêu cầu các trường hợp liên quan lên UBND phường để làm việc về nội dung phản ánh, nhưng vì lý do có việc gia đình nên Ông Quân hẹn tuần sau sẽ lên làm việc. UBND phường sẽ có kết quả trả lời cụ thể sau ngày 1/7/2021. 

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

 

Ngày xử lý: 08:59 28/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5165702
Đang truy cập: 9562
Zalo: 0941260505