Phản ánh, kiến nghị
Việc xây dựng đưa mái tôn ống nước và để đồ lấn chiếm đất chung của phía sau nhà số 02/7 kiệt 10 đường Hải Triều thuộc tổ 5 phường An Cựu vẫn chưa được xử lý dứt điểm. Lần phản ánh thứ 1 trước đây ngày 08/12/2021, tôi phản ánh 2 nội dung nhưng UBND Phường An Cựu đã không xử lý việc lấn chiếm xây dựng. Rất mong các cơ quan chức năng xử lý và giám sát. Xin cám ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 143
Ngày gửi: 13:26 03/01/2022
Hạn xử lý: 13/01/2022
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Cựu xác minh và trả lời như sau:

UBND phường đã làm việc với tổ dân phố, thống nhất vận động người dân sinh sống tại tuyến kiệt Ông/Bà phản ánh dọn dẹp các vật dụng lấn chiếm; Sáng ngày 16/01/2022 (Chủ nhật), UBND phường sẽ cùng tổ dân phố vận động và xử lý các vật dụng lấn chiếm.

UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:09 14/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Người dân sẽ giám sát, kiểm tra đồng thời phản ánh kết quả hiện trường sau ngày 16/01/2022.Tôi hi vọng UBND Phường An Cựu xử lý dứt điểm như thông báo cam kết đã ban hành
CDTC (1) - 09:10 14/01/2022
UBND Phường An Cựu vẫn không xử lý dứt điểm việc lấn chiếm
CDTC (1) - 16:51 23/01/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (198)
Công an huyện Quảng Điền (168)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Chi cục Quản lý đường bộ II.5 (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiệt 30 Bạch Đằng, phường Gia Hội, TP Huế nhiều hộ gia đình nuôi chó, thả...
18:44 08/08/2022
Loa phường ảnh hưởng đến cuộc sống người dân. Trước nhà văn hoá tổ 1,...
17:33 08/08/2022
Khu quy hoạch Vinh Vệ, xã Phú Mỹ, huyện Phú Vang hiện nay người dân ở nhiều...
17:09 08/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19978879
Đang truy cập: 12291
Zalo: 0941260505