Phản ánh, kiến nghị
Tôi xin đề nghị cơ quan chức năng xác minh xe biển xanh sử dụng có hay không đúng mục đích. Tối 3/8 xe ô tô biển xanh 75A.068.68 đỗ trước nhà hát Bến Xuân tại đường Văn Thánh, phường Hương Hồ, thị xã Hương Trà cùng với hàng chục xe ô tô biển trắng khác.
Lượt xem: 1538
Ngày gửi: 12:28 04/08/2019
Hạn xử lý: 13/08/2019
Kết quả xử lý
UBND Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND Thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Tối thứ 7, ngày 3/8/2019 tại nhà hát Bến Xuân, phường Hương Hồ có tổ chức ca nhạc để phục vụ cho buổi lễ quyên góp cho bãi tắm cộng đồng tại phường Kim Long, nên đồng chí Nguyễn Văn Thành đến dự với tư cách là Chủ tịch UBND Thành phố để phát biểu và đóng góp từ thiện. Vì vậy, sử dụng xe công vụ biển số xanh của UBND Thành phố, số xe 75A-06868.

UBND Thành phố Huế chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:42 05/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Gặp thánh soi
CDTC (1) - 19:25 05/08/2019
đi công tác cũng khổ
CDTC (2) - 19:29 06/08/2019
may mà kp đi nhậu ko thôi ăn hành rồi
CDTC (3) - 08:12 07/08/2019
tui no qua ranh
CDTC (4) - 12:23 08/08/2019
thì cũng vì lợi ích chung thôi
CDTC (5) - 20:23 03/09/2019
Nhà quê
CDTC (6) - 13:14 27/09/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Xin hỏi UBND tỉnh về vấn đề dạy thêm? Chúng tôi là những giáo viên tự do,...
12:21 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5167139
Đang truy cập: 10028
Zalo: 0941260505