Phản ánh, kiến nghị
Nhà số 11 kiệt 26 đường Hoàng Diệu, phường Tây Lộc thường xuyên xả nước thải ra đường. Ảnh được chụp vào lúc 22h10 ngày 18/7/2021. Đề nghị cơ quan chức năng xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 82
Ngày gửi: 23:25 19/07/2021
Hạn xử lý: 29/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Tây Lộc

Kính chào Ông/Bà.

Về vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Tây Lộc đã kiểm và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND phường đã cử Tổ đô thị về kiểm tra hiện trường, việc xả nước ra đường như phản ánh là do gia đình ở tại địa chỉ số 11 kiệt 26 đường Hoàng Diệu đang trong quá trình xây dựng và sửa chữa nhà ở và có dùng nước để bảo quản tường. Tại thời điểm kiểm tra không có hiện tượng xả nước ra đường kiệt. Tổ kiểm tra đã nhắc nhở gia đình trong quá trình sửa chữa phải thực hiện đảm bảo vệ sinh môi trường.

UBND phường cám ơn sự phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà, rất mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:10 04/08/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5164441
Đang truy cập: 9098
Zalo: 0941260505