Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh vấn đề một hộ gia đình vứt rác bừa bãi ở khuôn viên nhà, bốc mùi hôi khi trời mưa xuống tại thành phố gây ảnh hưởng tới các hộ dân xung quanh. Nhờ các ban ngành chức năng xử lý để tránh gây ô nhiễm môi trường.
Địa chỉ : Nhà số 1 kiệt 16 đường Cao Bá Quát, Phường Phú Hậu, thành phố Huế.
1/2
1
2
Lượt xem: 415
Ngày gửi: 17:21 19/07/2021
Hạn xử lý: 28/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Phú Hậu

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hậu xin trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, UBND phường đã cử lực lượng kiểm tra tại nhà số 1 kiệt 16 đường Cao Bá Quát, tại thời điểm kiểm tra vị trí phản ánh không có rác thải.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:42 04/08/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
vấn đề không phải thải ra ngoài xóm. mà là ở trong khuôn viên nhà đó. mình ghi rất kỷ mà. trong khuông viên còn một mãnh đất trống. họ thải rác ra ở đó.
CDTC (1) - 14:29 05/08/2021
làm gây ô nhiễm những nhà xung quanh. mình chụp hỉnh ảnh rất rỏ rồi mà.😢😢😢😢😢😢
CDTC (1) - 14:30 05/08/2021
làm gây ô nhiễm những nhà xung quanh. mình chụp hỉnh ảnh rất rỏ rồi mà
CDTC (1) - 14:30 05/08/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (715)
Phòng Cảnh sát Giao thông (83)
FPT Thừa Thiên Huế (25)
Công an huyện A Lưới (18)
Công an Thành phố Huế (18)
VTVcab tại Huế (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11 giờ 13 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G110819...
11:13 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 12 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G121751...
11:12 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 10 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G145649...
11:10 09/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23754750
Đang truy cập: 1237
Zalo: 0941260505