Phản ánh, kiến nghị
Vào lúc 20h ngày 7/12/2021 xe otô mang biển số 75A12060 đổ xe lấn chiếm vỉa hè dành cho người đi bộ trên đường Sóng Hồng, phường Phú Bài, thị xã Hương Thủy. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý. Xin cảm ơn.
Lượt xem: 81
Ngày gửi: 08:55 08/12/2021
Lý do không tiếp nhận
Kính chào Ông/Bà. Qua xác minh, thông tin phản ánh này Trung tâm không thực hiện tiếp nhận được. Để đủ điều kiện tiếp nhận, Ông/Bà cần bổ sung video clip rõ biển số xe.
Trân trọng!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh.
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (70)
Công an tỉnh (59)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
Sở Giao thông Vận tải (11)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (11)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Trụ điện đã được chôn từ cuối năm ngoái nhưng đến nay vẫn chưa có điện...
14:58 24/05/2022
Vào lúc 08 giờ 10 phút ngày 17/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75H132098...
14:52 24/05/2022
Điều khiển xe máy điện BKS 75MĐ03862 không đội mũ bảo hiểm, ảnh chụp vào...
14:37 24/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18140487
Đang truy cập: 82
Zalo: 0941260505