Phản ánh, kiến nghị
Quán nhậu Phi tại 39 Võ Thị Sáu ngồi quá số người quy định. Ảnh chụp vào lúc 21:57 ngày 3 tháng 6 2021. Yêu cầu cơ quan chức năng kịp thời xử lý các hành vi vi phạm phòng, chống dịch của các cá nhân, tổ chức qua hình ảnh phản ánh hiện trường (Hue-S) do người dân cung cấp.Theo thông báo số 81/TB-BCĐ ngày 02/6/2021.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 59
Ngày gửi: 22:08 03/06/2021
Hạn xử lý: 15/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Phú Hội

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hội kiểm tra và trả lời như sau:

Ngày 11/6/2021 UBND phường đã có buổi làm việc với các Hộ kinh doanh về khuya, gây mất trật tự đô thị, vệ sinh môi trường và không đảm bảo các biện pháp phòng chống dịch (tại đường Võ Thị Sáu). Qua đó, đã yêu cầu Quán Phi tại 39 Võ Thị Sáu chấm dứt việc chiếm dụng vỉa hè để kinh doanh. Đồng thời, xây dựng kế hoạch, xin hỗ trợ lực lượng từ Đội Quản lý đô thị và Đội trật tự - Công an Thành phố để giải quyết trật tự đô thị tại vị trí nêu trên vào khung giờ sau 23h đêm.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 15:50 15/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (20)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Sông Bù Lu, thôn Cảnh Dương, xã Lộc Vĩnh, huyện Phú Lộc hiện đang trong...
16:12 24/09/2021
Tuyến đường Tôn Thất Thiệp đoạn từ số nhà 144 đến 190, phường Tây Lộc hiện...
15:21 24/09/2021
Thùng rác đã bị hỏng nước rỉ rác chảy ra ngoài gây mùi hôi thối trước số...
14:52 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5476118
Đang truy cập: 2209
Zalo: 0941260505