Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng chị em tụ tập mở nhạc nhảy thể dục rất đông người bất chấp lệnh cấm tụ tập quá 10 người. Hình ảnh được ghi nhận lúc 4h20 sáng 31/05/2021 tại đường 23/8 đoạn đi vào cà phê Nhạc Hoa Viên. Đề nghị cơ quan chức năng xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 100
Ngày gửi: 05:20 01/06/2021
Hạn xử lý: 10/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Đông Ba

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND Phường Đông Ba xin trả lời như sau:

UBND phường thường xuyên chỉ đạo tổ phòng chống COVID-19, tổ quản lý đô thị và công an phường kiểm tra vấn đề nội dung phản ánh. Qua đó yêu cầu người dân đến nơi công cộng đeo khẩu trang và hạn chế tập trung đông người nơi công cộng.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

1/2
1
2
Ngày xử lý: 11:06 06/08/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (20)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tôi và người dân sinh hoạt xung quanh nhận thấy cột điện của dịch vụ viễn...
16:19 24/09/2021
Sông Bù Lu, thôn Cảnh Dương, xã Lộc Vĩnh, huyện Phú Lộc hiện đang trong...
16:12 24/09/2021
Tuyến đường Tôn Thất Thiệp đoạn từ số nhà 144 đến 190, phường Tây Lộc hiện...
15:21 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5476881
Đang truy cập: 2372
Zalo: 0941260505