Phản ánh, kiến nghị
Hiện nay chợ An Cựu đang tiến hành phong toả tạm thời để phòng chống dịch, phía khu vực của phường Phú Hội đang chấp hành rất tốt, tuy nhiên khu vực đường Đặng Văn Ngữ và kiệt 19 Đặng Văn Ngữ của phường An Đông người dân vẫn tụ tập buôn bán dù một bên vẫn lấy mẫu xét nghiệm mà không thấy lực lượng chức năng của phường An Đông ra xử lý, giải toả, không đảm bảo công tác phòng chống dịch. (không phải chỉ hôm nay mà còn có những ngày trước). Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý!
1/3
1
2
3
Lượt xem: 181
Ngày gửi: 08:52 20/11/2021
Hạn xử lý: 01/12/2021
Kết quả xử lý
Phường An Đông

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Đông đã kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường An Đông phối hợp Công an phường, Đội Quản lý Đô thị thành phố Huế tiến hành ra quân tăng cường công tác trật tự đô thị tại tuyến kiệt 19 Đặng Văn Ngữ, phường An Đông, thành phố Huế.

Qua đó đã tiến hành lập biên bản vi phạm hành chính các trường hợp buôn bán lấn chiếm lòng đường vỉa hè, thu giữ các tang vật vi phạm, hạn chế tụ tập đông người, đảm bảo công tác phòng chống dịch. (Đính kèm hình ảnh chụp ngày 21/11/2021).

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 16:18 24/11/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Rác thải chưa được thu gom tại đường Hồ Biểu Chánh, tổ 10, phường Thủy...
06:23 18/08/2022
Xe tải BKS 75TD0040 đi ngược chiều cầu cửa Hữu vào thành vào lúc 8 giờ...
22:58 17/08/2022
Vào lúc 22 giờ 30 phút ngày 18/8/2022, tại đường Hoàng Hoa Thám và Trương...
22:34 17/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20239834
Đang truy cập: 12623
Zalo: 0941260505