Phản ánh, kiến nghị
Nhà số 3 (kiệt 214 Phan Bội Châu, TP Huế) treo cây và đặt chậu ở vị trí nguy hiểm, không có che chắn lưới hay rào lại, lúc Trời mưa gió lớn hoặc bất cẩn dễ bị rớt xuống đường Kiệt chung của mọi người đi lại gây nguy hiểm.
1/2
1
2
Lượt xem: 72
Ngày gửi: 14:57 05/06/2021
Hạn xử lý: 16/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Trường An

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Trường An kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã cử cán bộ chuyên môn kiểm tra thực tế. UBND phường đã nhắc nhở ông Lê Tất Phố là chủ hộ nhà số 3 kiệt 214 Phan Bội Châu. Hiện ông Lê Tất Phố đã khắc phục, đưa chậu cây vào trong nhà và cam kết không vi phạm. (Đính kèm biên bản)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
Ngày xử lý: 13:29 16/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Phước Vĩnh (9)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tuyến đường Tôn Thất Thiệp đoạn từ số nhà 144 đến 190, phường Tây Lộc hiện...
15:21 24/09/2021
Thùng rác đã bị hỏng nước rỉ rác chảy ra ngoài gây mùi hôi thối trước số...
14:52 24/09/2021
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5473930
Đang truy cập: 1795
Zalo: 0941260505