Phản ánh, kiến nghị
Trước mặt nhà số 79 đường Trường Chinh, phường Xuân Phú, thành phố Huế xảy ra tình trạng tập kết rác thải trái phép hơn nửa năm nay (bao gồm rác thải xây dựng và rác thải sinh hoạt như: sắt, thép, cơm hộp ...) ở trước vỉa hè, phần đường dành cho người đi bộ... Mong cơ quan chức năng xử lý giúp, xin chân thành cám ơn.
Lượt xem: 1949
Ngày gửi: 06:29 04/06/2021
Hạn xử lý: 15/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Xuân Phú

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Xuân Phú kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã kiểm tra và yêu cầu dọn dẹp sạch sẽ. (Đính kèm ảnh chụp)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:32 04/06/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
rất hài lòng , mới buổi sáng phản ánh, buổi chiều đã có kết quả ! xin cám ơn
CDTC (1) - 16:38 04/06/2021
cứ khi nào phản ảnh mới làm, nếu k có dân phản ảnh chắc để hoài vậy, có nhung khu vực tổ truong và công an đi ngang lại hàng ngày vẫn thấy làm ngơ,cần có nhung chấn chỉnh hơn .
CDTC (2) - 17:50 04/06/2021
ý kiến này mớ là giải pháp tích cực này. Rất tuyệt!
CDTC (7) - 18:13 07/06/2021
tuyệt
CDTC (3) - 16:37 06/06/2021
xử lí nhanh
CDTC (4) - 19:39 06/06/2021
điện chiếu sáng huyện nam đông
CDTC (5) - 20:11 06/06/2021
Lưu
CDTC (6) - 17:49 07/06/2021
Rác thải xây dựng đổ bừa bãi đường Thuỷ Dương - Thuận An (đoạn cầu Như Ý 1 - cầu Như Ý 2)
CDTC (8) - 08:08 09/06/2021
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra và xử lý thông tin phản ánh của Ông/bà. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 08:27 09/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Công an tỉnh (10)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5646709
Đang truy cập: 848
Zalo: 0941260505