Phản ánh, kiến nghị
Tình hình 22 giờ đêm mà vẫn có người say xỉn ngủ ở công viên phường Phú Hậu, ngã tư Ngô Kha và Hoàng Văn Lịch (hiện trạng này đã tiếp diễn nhiều tuần liên tiếp). Đề nghị cơ quan chức năng nghiên cứu giải quyết. Ảnh chụp vào lúc 22 giờ ngày 01/6/2021.
1/2
1
2
Lượt xem: 74
Ngày gửi: 22:09 01/06/2021
Hạn xử lý: 11/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Phú Hậu

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hậu kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, UBND Phường đã chỉ đạo lực lượng Công an Phường, Ban Bảo vệ dân phố trong công tác tuần tra đảm bảo tình hình An ninh trật tự trên địa bàn thì thường xuyên kiểm tra, phát hiện và đẩy đuổi các trường hợp lang thang, các đối tượng ngủ tại công viên để đảm bảo tình hình an ninh trật tự trên địa bàn phường.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:20 11/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
họ lang thang, không nhà cửa, tối lại thì nằm ở công viên và gầm cầu, không làm hại ai cả. Phản ánh cực kì phản cảm nhất. Ông rãnh thì mới họ về ngủ ở nhà cho đỡ nằm ở công viên đi nhé
CDTC (1) - 16:30 17/06/2021
bạn có thể chưa hiểu hay cố tình ko hiểu công viên là nơi để làm gì phải ko bạn🤔
CDTC (2) - 22:29 18/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tuyến đường Tôn Thất Thiệp đoạn từ số nhà 144 đến 190, phường Tây Lộc hiện...
15:21 24/09/2021
Thùng rác đã bị hỏng nước rỉ rác chảy ra ngoài gây mùi hôi thối trước số...
14:52 24/09/2021
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5474231
Đang truy cập: 1846
Zalo: 0941260505